மேல் மாகாண விஷ்வாபிநந்தன கலைஞர்கள் கௌரவிப்பு விழா 2020

கலைத்துறையில் ஆற்றலை வெளிப்படுத்திய எனினும் தேசிய மட்டத்தில் கௌரவிக்கப்படாத மேல் மாகாணத்தின் கிராமங்களில் சிதறிக்கிடக்கும் திறமையான கலைஞர்களை ஊக்குவிக்கும் நோக்குடன் அரசாங்க அளவில் கௌரவிப்பதற்காக “விஷ்வாபிநந்தன 2020 கலைஞர் விருது வழங்கும் விழாவினை″ இந்த ஆண்டும் நடாத்த மேல் மாகாண கல்வி மற்றும் கலாச்சார விவகார அமைச்சினால் ஏற்பாடுகள் செய்யப்பட்டுள்ளன.

இதற்கான பரிந்துரைகளை பிரதேச செயலக மட்டத்தில் பெறுவதற்கு உத்தேசிக்கப்பட்டுள்ளதுடன், அதற்காக பல்வேறு கலைத் துறைகளின் கீழ் கலைஞர்கள் தேர்வு செய்யப்படவுள்ளனர்.

கலைத் துறைகளின் பட்டியல்

விண்ணப்பம்

சம்பந்தப்பட்ட துறையில் அந்தந்த கலைஞரின் பங்கை உறுதிப்படுத்த சமர்ப்பிக்கக்கூடிய தகவல்கள் மற்றும் ஆதாரங்கள் அனைத்து துறைகள் தொடர்பாக மேல் மாகாண கலாச்சார அலுவலரால் சான்றளிக்கப்பட வேண்டும்.

அனைத்துத் துறைகளிலும் உரிய கலைஞர்களால் அத்துறையில் மேற்கொண்ட பணிகளை நிரூபிப்பதற்காக சமர்ப்பிக்கக்கூடிய தகவல்கள் மற்றும் மூலங்களை  மேல் மாகாண கலாச்சார அலுவலரினால் அத்தாட்சிப்படுத்தி எமக்கு அனுப்பி வைத்தல் அவசியம். (சான்றிதழ், கிரந்தம், புகைப்படம் போன்றன)

வேட்புமனுக்களை அனுப்பும்போது பின்வரும் அளவுகோல்களைக் கருத்தில் கொள்வது அவசியம்.

  • ஒவ்வொரு விண்ணப்பதாரரும் தற்போது மேல் மாகாணத்தில் நிரந்தரமாக வசிப்பவராக இருத்தல் வேண்டும்
  • முந்தைய ஆண்டுகளில் மேல் மாகாண விஷ்வாபிநந்தன விருதைப் பெற்றவராக இருக்கக்கூடாது.
  • ‍ஒரு கலைஞர் பல துறைகளுக்கு வேட்புமனுக்களை சமர்ப்பித்தால், ஒவ்வொரு துறைக்காகவும் தனித்தனி விண்ணப்பங்கள் சமர்ப்பிக்கப்பட வேண்டும்.
  • விருதை வழங்குவதற்கு பொருத்தமான கலைஞரைத் தேர்ந்தெடுக்கும் நீதிபதிகள் குழு, கலைஞரின் விளக்கத்தை A4 பக்கத்தின் 4 இல் குறிப்பிட வேண்டும் மற்றும் அச்சிடப்பட வேண்டிய நினைவு பரிசில் சேர்க்க விண்ணப்பத்துடன் இணைக்கப்பட வேண்டும்.
  • நடுவர் குழுவினால் விஷ்வாபிநந்தன விருதைப் பெறுவதற்குத் தேர்வு செய்யப்பட்டால், நினைவு மண்டலத்தில் அச்சிடுவதற்காக கலைஞர் தொடர்பான விபரங்கள் தேவையாதலால் அவற்றினை A4 தாளின் ½ப்பக்கதில் குறிப்பிட்டு விண்ணப்பத்துடன் இணைத்து அனுப்புதல் வேண்டும்.

அனைத்து விண்ணப்பங்களும் 2020 செப்டம்பர் 30 க்கு முன் இந்த அமைச்சிற்குக் கிடைத்தல் வேண்டும்.

All Rights Reserved. © 2017 Education Ministry (W. P.) - Last Modified On Sep 21, 2020 @ 7:13 am – Designed By ITRDA